• babban_banner_01

Game da Gentolex

Gina 1

Abin da Muke Yi

Manufar Gentolex ita ce ƙirƙirar damar haɗa duniya tare da ingantattun ayyuka da samfuran garanti. Har zuwa yau, Ƙungiyar Gentolex tana hidima ga abokan ciniki daga kasashe fiye da 10, musamman, an kafa wakilai a Mexico da Afirka ta Kudu.Babban ayyukanmu suna mayar da hankali kan samar da peptides APIs da Peptides na Custom, lasisin FDF, Tallafin Fasaha & Shawarwari, Layin Samfura da Saita Lab, Sourcing & Supply Chain Solutions.

Tare da sha'awar da burin ƙungiyoyinmu, an kafa cikakkun ayyuka. Don ci gaba da bautar abokan ciniki a duk duniya, Gentolex ya riga ya tsunduma cikin masana'antu, tallace-tallace & rarraba kayan aikin sinadarai. A halin yanzu, an ware mu da:

Hong Kong don kasuwancin duniya

Mexico da SA Local Rep

Shenzhen don sarrafa sarkar samar da kayayyaki

Wuraren masana'antu: Wuhan, Henan, Guangdong

Domin pharma sinadaran, mun raba rike da wani Lab da CMO makaman ga Peptide APIs ci gaba da masana'antu, da kuma domin bayar da wani m kewayon APIs da tsaka-tsaki don ci gaban binciken da kasuwanci biyayya ga gamsu iri na abokan ciniki, Gentolex kuma rungumi dabi'ar tare da sa hannu dabarun hadin gwiwa tare da karfi masana'antu shafukan da suke da kasa dandamali ga miyagun ƙwayoyi bincike, fasaha bidi'a da kuma samar da, ya wuce GMPA a Brazil, GMPA a Brazil (GMPA). ANVISA da Koriya ta Kudu MFDS, da sauransu, kuma sun mallaki fasaha da fasaha don mafi girman kewayon APIs. Takardu (DMF, ASMF) da takaddun shaida don manufar rajista suna shirye don tallafawa. An yi amfani da manyan samfuran ga cututtukan narkewa, tsarin Cardio-vascular system, anti-diabetes, Antibacterial and antiviral, Antitumor, Obstetrics and Genecology, da Antipsychotic, da sauransu. Dukkanin samfuran masu inganci ana gwada su sosai kafin a kawo su a cikin ganguna, jaka ko a cikin kwalabe. Har ila yau, muna ba da ƙarin ƙima ga abokan ciniki ta hanyar sake cikawa ko ayyukan sakewa.

Ƙungiyarmu ta duba duk masana'antun mu don tabbatar da cewa sun cancanci kasuwannin duniya. Muna rakiyar abokan ciniki ko a madadin abokan cinikinmu don gudanar da ƙarin bincike kan masana'antun kan buƙatun.

Don samfuran sinadarai, mu haɗin gwiwa ne na masana'antu 2 a lardunan Hubei da Henan, yanki mai faɗin murabba'in murabba'in murabba'in 250,000 a ƙarƙashin ma'auni na duniya, samfuran da ke rufe APIs Chemical, Matsakaicin sinadarai, sinadarai na Organic, Inorganic chemicals, Catalysts, Auxiliaries, da sauran sinadarai masu kyau. Gudanar da masana'antu yana ba mu damar bayar da sassauƙa, daidaitawa da kuma hanyoyin samar da kayayyaki masu tsada a cikin nau'ikan samfura iri-iri don hidima ga abokan cinikin duniya.

Kasuwancin Duniya da Ayyuka

Manufarmu ita ce mu bi "The Belt and Road Initiative" don gabatar da samfuranmu da ayyukanmu ga duk ƙasashe, don sauƙaƙe ayyukan kasuwanci ta hanyar manyan hanyoyin sadarwarmu na gida, bayanan kasuwa da ƙwarewar fasaha.

Muna haɗin gwiwa tare da abokan cinikinmu, bari abokan ciniki su amfana daga samun damar kai tsaye na samfurori masu inganci, guje wa rikitarwa na ma'amala da wuraren hulɗa da yawa.

Gentolex Group Limited (2) girma
Gentolex Group Limited (1) girma

Gudanar da Sarkar Kaya

Muna da sassauƙa yayin da muke faɗaɗa zuwa ƙarin samfura da ayyuka, muna ci gaba da nazarin tasirin hanyoyin sadarwar samar da kayayyaki - shin har yanzu tana dawwama, ingantacce kuma mai tsada? Dangantakar mu da masu samar da mu na ci gaba da bunkasa yayin da muke bitar ka'idoji akai-akai, hanyoyin aiki don tabbatar da mafi dacewa da mafita masu dacewa.

Isar da Ƙasashen Duniya

Muna ci gaba da haɓaka zaɓuɓɓukan sufuri don abokan cinikinmu tare da sake dubawa akai-akai kan ayyukan masu turawa daban-daban na hanyoyin iska da na teku. Ana samun tsayayyun gaba da zaɓi masu yawa don samar da jigilar ruwa da sabis na jigilar iska a kowane lokaci. Jirgin ruwan sama gami da jigilar Express na yau da kullun, Wasiƙa da EMS, jigilar kankara Express jigilar kaya, jigilar Sarkar Cold. Jirgin ruwan teku gami da jigilar kaya na yau da kullun da jigilar Sarkar Cold.