APIs na Peptide
-
Tirzepatide
Tirzepatide labari ne mai dual agonist na GIP da masu karɓar GLP-1, waɗanda aka haɓaka don kula da nau'in ciwon sukari na 2 da kiba. A matsayin "twincretin" a cikin aji na farko, Tirzepatide yana haɓaka haɓakar insulin, yana hana sakin glucagon, kuma yana rage yawan ci da nauyin jiki. API ɗin Tirzepatide mai tsafta mai tsafta an haɗa shi ta hanyar sinadarai, ba tare da ƙazanta da aka samu daga runduna ba, kuma ya dace da ƙa'idodin ƙa'idojin ƙasa don inganci, kwanciyar hankali, da haɓakawa.
-
Semaglutide
Semaglutide shine agonist mai karɓa na GLP-1 mai tsayi wanda aka yi amfani dashi don kula da nau'in ciwon sukari na 2 da sarrafa nauyi na yau da kullun. Babban tsaftar Semaglutide API ɗinmu an samar dashi ta hanyar haɗin sinadarai, 'yanci daga sunadaran ƙwayoyin ƙwayoyin cuta da ragowar DNA, yana tabbatar da kyakkyawan yanayin rayuwa da daidaiton inganci. Mai yarda da jagororin FDA, samfuranmu sun haɗu da ƙayyadaddun ƙazanta masu ƙazanta kuma yana goyan bayan samarwa mai girma.
-
Retatrutide
Retaglutide shine sabon dipeptidyl peptidase-4 (DPP-4) inhibitor aji hypoglycemic magani wanda zai iya hana lalata glucagon-kamar peptide-1 (GLP-1) da kuma glucose-dogara insulin-releasing polypeptide (GIP) ta DPP-4 enzyme a cikin hanji da jini, tsawanta pancreatic sel ta hanyar pancreatic insulin. Basal matakin insulin mai azumi, yayin da yake rage fitowar glucagon ta ƙwayoyin α pancreatic, ta haka zai fi dacewa da sarrafa sukarin jini na postprandial. Yana aiki da kyau dangane da tasirin hypoglycemic, haƙuri, da yarda.
-
Liraglutide Anti-Diabetics don Kula da Sugar Jini CAS NO.204656-20-2
Abunda yake aiki:Liraglutide (analog na ɗan adam glucagon-kamar peptide-1 (GLP-1) wanda yisti ke samarwa ta hanyar fasahar sake haɗuwa da kwayoyin halitta).
Sunan Sinadari:Arg34Lys26-(N-ε-(γ-Glu(N-α-hexadecanoyl))) -GLP-1[7-37]
Sauran Sinadaran:Disodium Hydrogen Phosphate Dihydrate, Propylene Glycol, Hydrochloric Acid da/ko Sodium Hydroxide (a matsayin pH Adjusters Only), Phenol, da Ruwa don allura.
-
Leuprorelin Acetate Yana Gudanar da Sigar Hormones na Gonadal
Suna: Leuprorelin
Lambar CAS: 53714-56-0
Tsarin kwayoyin halitta: C59H84N16O12
Nauyin Kwayoyin: 1209.4
Lambar EINECS: 633-395-9
Takamaiman juyawa: D25 -31.7° (c = 1 cikin 1% acetic acid)
Yawan yawa: 1.44± 0.1 g/cm3(an annabta)
-
Saukewa: BPC-157
API ɗin BPC-157 yana ɗaukar ingantaccen tsarin haɗin lokaci (SPPS):
Babban tsabta: ≥99% (Gano HPLC)
Ragowar ƙazanta maras nauyi, babu endotoxin, babu gurɓataccen ƙarfe
Tsayayyen tsari, maimaituwa mai ƙarfi, goyan bayan amfani matakin allura
Taimakawa samar da matakan gram da kilogiram don biyan bukatun matakai daban-daban daga R&D zuwa masana'antu. -
Saukewa: CJC-1295
An samar da CJC-1295 API ta amfani da fasaha mai ƙarfi peptide synthesis (SPPS) kuma an tsarkake ta ta amfani da HPLC don cimma babban tsafta da daidaiton tsari-zuwa-tsari.
Siffofin samfur:Tsafta ≥ 99%
Low ragowar kaushi da nauyi karafa
Endotoxin-free, mara-immunogenic hanyar kira
Abubuwan da za a iya daidaita su: mg zuwa kg
-
NAD+
Abubuwan API:
Babban tsarki ≥99%
Pharmaceutical-grade NAD+
Matsayin masana'anta kamar GMP
NAD+ API yana da kyau don amfani a cikin abubuwan gina jiki, alluran allura, da manyan hanyoyin kwantar da hankali na rayuwa.
-
Cagrilintide
Cagrilintide wani agonist na amylin mai karɓa ne na roba, mai ɗaukar lokaci mai tsawo wanda aka haɓaka don kula da kiba da rikice-rikice masu alaƙa da nauyi. Ta hanyar kwaikwayon amylin hormone na halitta, yana taimakawa wajen daidaita sha'awa, jinkirin zubar da ciki, da haɓaka jin dadi. Babban tsaftar Cagrilintide API ɗinmu an samar da shi ta hanyar haɗin sinadarai kuma ya dace da ma'aunin ƙimar magunguna, yana mai da shi dacewa don amfani a cikin ƙirar sarrafa nauyi na ci gaba.
-
Tesamorelin
Tesamorelin API yana amfani da fasaha mai ƙarfi mai ƙarfi peptide synthesis (SPPS) kuma yana da fasali masu zuwa:
Tsafta ≥99% (HPLC)
Babu endotoxin, karafa masu nauyi, sauran kaushi da aka gwada
Amino acid jerin da tsarin da LC-MS/NMR ya tabbatar
Samar da keɓaɓɓen samarwa a cikin gram zuwa kilogiram -
N-Acetylneuraminic Acid (Neu5Ac Sialic Acid)
N-Acetylneuraminic Acid (Neu5Ac), wanda aka fi sani da sialic acid, monosaccharide ne na halitta wanda ke faruwa a cikin salon salula da ayyukan rigakafi. Yana taka muhimmiyar rawa wajen siginar tantanin halitta, kariya ta ƙwayoyin cuta, da haɓakar ƙwaƙwalwa.
-
Ergothionine
Ergothioneine shine maganin antioxidant wanda aka samo asali na amino acid, wanda aka yi nazari don ƙarfin cytoprotective da kaddarorin tsufa. An haɗa shi ta hanyar fungi da ƙwayoyin cuta kuma yana tarawa a cikin kyallen takarda da aka fallasa ga damuwa na oxidative.
