APIs na Peptide
-
MOTS-C
MOTS-C API an samar da shi a ƙarƙashin tsauraran yanayin GMP-kamar ta amfani da fasaha mai ƙarfi peptide kira (SPPS) don tabbatar da ingancinsa mai girma, babban tsabta da kwanciyar hankali don bincike da amfani da warkewa.
Siffofin samfur:Tsafta ≥ 99% (HPLC da LC-MS sun tabbatar),
Low endotoxin da sauran sauran ƙarfi abun ciki,
An samar da shi daidai da ICH Q7 da ka'idojin GMP,
Za a iya cimma babban samarwa, daga matakin miligram-R&D batches zuwa matakin-gram da wadatar kasuwancin kilogiram. -
Ipamorelin
Ipamorelin API an shirya shi ta hanyar babban tsari ** m lokaci peptide synthesis process (SPPS)** kuma yana fuskantar tsattsauran tsarkakewa da gwajin inganci, wanda ya dace da fara amfani da bututun mai a cikin binciken kimiyya da haɓakawa da kamfanonin harhada magunguna.
Siffofin samfur sun haɗa da:
Tsafta ≥99% (gwajin HPLC)
Babu endotoxin, ƙarancin sauran ƙarfi, ƙarancin ƙarancin ƙarfe ion
Samar da cikakken saitin ingantattun takardu: COA, rahoton nazarin kwanciyar hankali, nazarin bakan ƙazanta, da sauransu.
Matsakaicin wadatar matakin-gram~kilogram -
Pulegone
Pulegone shine ketone monoterpene wanda ke faruwa a zahiri wanda ake samu a cikin mahimman mai na nau'in Mint kamar pennyroyal, spearmint, da ruhun nana. Ana amfani da shi azaman wakili na ɗanɗano, ɓangaren ƙamshi, da tsaka-tsaki a cikin haɗin magunguna da sinadarai. An ƙera API ɗin mu na Pulegone ta hanyar haɓakar haɓakar haɓakawa da hanyoyin tsarkakewa don tabbatar da tsafta mai ƙarfi, daidaito, da bin ƙa'idodin aminci da inganci.
-
Etelcalcetide
Etelcalcetide shine calcimimetic peptide na roba wanda ake amfani dashi don maganin hyperparathyroidism na biyu (SHPT) a cikin marasa lafiya da cututtukan koda na yau da kullun (CKD) akan hemodialysis. Yana aiki ta hanyar kunna mai karɓar calcium-sensing (CaSR) akan ƙwayoyin parathyroid, ta haka rage matakan parathyroid hormone (PTH) da inganta ƙwayar ma'adinai. Babban tsaftar Etelcalcetide API ɗinmu an ƙera ta ta hanyar haɗakar peptide mai ƙarfi-lokaci (SPPS) ƙarƙashin yanayin da ya dace da GMP, wanda ya dace da ƙirar allura.
-
Bremelanotide
Bremelanotide shine peptide na roba da melanocortin agonist mai karɓa wanda aka haɓaka don maganin cututtukan sha'awar jima'i (HSDD) a cikin matan da suka riga sun yi maza. Yana aiki ta hanyar kunna MC4R a cikin tsarin juyayi na tsakiya don haɓaka sha'awar jima'i da tashin hankali. Babban tsaftar Bremelanotide API ɗinmu an ƙera shi ta hanyar haɗakar peptide mai ƙarfi (SPPS) ƙarƙashin ingantattun ƙa'idodi, dacewa da ƙirar allura.
-
Etelcalcetide Hydrochloride
Etelcalcetide Hydrochloride wakili ne na peptide na tushen calcimimetic na roba wanda ake amfani dashi don maganin hyperparathyroidism na biyu (SHPT) a cikin marasa lafiya da cututtukan koda na yau da kullun (CKD) akan hemodialysis. Yana aiki ta hanyar kunna masu karɓar calcium-sensing (CaSR) akan glandar parathyroid, don haka rage matakan hormone parathyroid (PTH) da inganta ma'aunin calcium-phosphate. Ana samar da Etelcalcetide API ɗin mu ta hanyar haɗin peptide mai tsafta kuma yana bin ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa don samfuran alluran-magunguna.
-
Desmopressin Acetate don magance Ciwon sukari na tsakiya Insipidus
Suna: Desmopressin
Lambar CAS: 16679-58-6
Tsarin kwayoyin halitta: C46H64N14O12S2
Nauyin Kwayoyin: 1069.22
Lambar EINECS: 240-726-7
Takamaiman juyawa: D25 +85.5 ± 2° (ƙididdigewa don peptide kyauta)
Yawan yawa: 1.56± 0.1 g/cm3(an annabta)
Lambar RTECS: YW9000000
-
Eptifibatide don Maganin Cutar Cutar Cutar Kwalara 188627-80-7
Suna: Eptifibatide
Lambar CAS: 188627-80-7
Tsarin kwayoyin halitta: C35H49N11O9S2
Nauyin Kwayoyin: 831.96
Lambar EINECS: 641-366-7
Yawan yawa: 1.60± 0.1 g/cm3(an annabta)
Yanayin ajiya: An rufe shi a bushe, adana a cikin injin daskarewa, ƙasa da -15 ° C
-
Terlipressin Acetate na Esophageal Variceal Bleeding
Suna: N-(N- (N-Glycylglycyl) glycyl) -8-L-lysinevasopressin
Lambar CAS: 14636-12-5
Tsarin kwayoyin halitta: C52H74N16O15S2
Nauyin Kwayoyin: 1227.37
Lambar EINECS: 238-680-8
Matsayin tafasa: 1824.0 ± 65.0 °C (An annabta)
Yawan yawa: 1.46± 0.1 g/cm3(an annabta)
Yanayin ajiya: Ajiye a cikin duhu, yanayi mara kyau, Ajiye a cikin injin daskarewa, ƙasa da -15 ° C.
Adadin acidity: (pKa) 9.90± 0.15 (An annabta)
-
Teriparatide Acetate API don Osteoporosis CAS NO.52232-67-4
Teriparatide wani yanki ne na 34-peptide na roba, 1-34 amino acid gutsuttsura na mutum parathyroid hormone PTH, wanda shine yankin N-terminal na ilimin halittu na 84 amino acid endogenous parathyroid hormone PTH. Kayayyakin rigakafi da ilimin halitta na wannan samfur daidai suke da na PTH na endogenous parathyroid hormone da bovine parathyroid hormone PTH (bPTH).
-
Atosiban Acetate da ake amfani da shi don Haihuwar Haihuwa
Name: Atosiban
Lambar CAS: 90779-69-4
Tsarin kwayoyin halitta: C43H67N11O12S2
Nauyin Kwayoyin: 994.19
Lambar EINECS: 806-815-5
Matsayin tafasa: 1469.0 ± 65.0 °C (An annabta)
Yawan yawa: 1.254± 0.06 g/cm3(an annabta)
Yanayin ajiya: -20°C
Solubility: H2O: ≤100 mg/ml
-
Carbetocin don Hana Ciwon Uterine da Jini na Bayan Haihuwa
Suna: CARBETOCIN
Lambar CAS: 37025-55-1
Tsarin kwayoyin halitta: C45H69N11O12S
Nauyin Kwayoyin: 988.17
Lambar EINECS: 253-312-6
Takamaiman juyawa: D -69.0° (c = 0.25 a cikin 1M acetic acid)
Matsayin tafasa: 1477.9 ± 65.0 °C (An annabta)
Yawan yawa: 1.218± 0.06 g/cm3(an annabta)
Yanayin ajiya: -15°C
Form: foda
